Kết quả bóng đá Hàn Quốc

14:30 Incheon United 0-3 Jeju United 0-1

14:30 FC Seoul 0-1 Daegu FC 0-1

12:00 Suwon City 2-1 Gangwon FC 0-1

Kết quả bóng đá J-League 1

13:00 Shonan Bellmare 0-0 Vissel Kobe 0-0

12:00 Yokohama FC 2-2 Vegalta Sendai 1-0

12:00 Avispa Fukuoka 1-0 FC Tokyo 0-0

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Kashima Antlers 0-1

12:00 Oita Trinita 0-1 Kashiwa Reysol 0-0

Kết quả bóng đá VĐQG Úc

14:05 Western United FC 1-0 Central Coast Mariners 1-0

Kết quả bóng đá VĐQG Mexico

09:30 Mazatlan FC 0-0 Atlas 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

15:00 FC Ryukyu 2-0 Tokyo Verdy 1 0-0

14:00 Fagiano Okayama 1-2 Mito Hollyhock 1-0

12:00 Kyoto Sanga 6-1 Giravanz Kitakyushu 3-1

12:00 Albirex Niigata 1-0 Zweigen Kanazawa FC 0-0

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Tochigi SC 0-0

12:00 Omiya Ardija 0-1 Ehime FC 0-1

12:00 V-Varen Nagasaki 0-3 Machida Zelvia 0-1

12:00 Matsumoto Yamaga FC 3-3 Ventforet Kofu 1-3

12:00 Renofa Yamaguchi 1-0 Thespa Kusatsu 1-0

11:00 Blaublitz Akita 0-0 Montedio Yamagata 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga

13:00 1 FK Chita 0-2 Zvezda Sint Petersburg 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

14:00 Bucheon FC 1995 0-1 Ansan Greeners FC 0-0

11:30 Daejeon Citizen 2-1 Seoul E-Land FC 0-0

Kết quả bóng đá Hạng 2 Romania

15:00 Scolar Resita 2-0 Concordia Chiajna 0-0

15:00 Metaloglobus 1-0 CSS Islla Te Nagh 0-0

15:00 Farul Constanta 3-1 ACS Comuna Recea 2-0

14:55 CS Aerostar Bacau 1-5 Luceafarul Oradea 1 1-3

Kết quả bóng đá Korea League 4

13:00 1 FC Namdong 0-2 Gangwon II 0-1

13:00 1 Siheung City 2-1 Chungju Citizen 1 1-0

12:00 Jinju Citizen 4-0 Pyeongchang FC 1-0

Kết quả bóng đá Australia Queensland State Women's Premier League

14:00 Queensland Lions(w) 4-0 Capalaba (w) 3-0

Kết quả bóng đá FFSA Premier League

15:30 Adelaide Olympic 1-3 Adelaide Panthers 0-2

14:30 Adelaide City FC 1-0 Adelaide Blue Eagles 1-0

12:30 Sturt Lions 1-1 Campbelltown City SC 1-1

12:30 Adelaide Raiders SC 1-4 Adelaide Comets FC 0-2

11:00 Adelaide United FC (Youth) 0-1 Croydon Kings 0-0

Kết quả bóng đá Australia U20

12:00 Inglewood United U20 4-3 Sorrento F.C. U20 3-1

12:00 Bayswater U20 3-1 FloreatAthena U20 2-0

12:00 ECU Joondalup U20 5-2 Rockingham City FC U20 4-1

12:00 Cockburn City U20 1-1 Pires U20 0-0

12:00 Armadale SC U20 1-1 Balcatta U20 0-0

Kết quả bóng đá National Primera Division Western Australia

14:00 1 Stirling Macedonia 3-3 FC Ashfield 0-2

14:00 Forrestfield United 1-2 Fremantle City 1-0

14:00 Subiaco AFC 0-4 Olympic Kingsway SC 0-2

14:00 UWA-Nedlands FC 4-3 Quinns FC 2-2

14:00 Joondalup United 2-1 Mandurah City 0-0

Kết quả bóng đá FFSA PL

13:30 White City Woodville 3-0 Adelaide Hills 1-0

12:30 Eastern United 0-1 Fulham United FC 0-0

12:30 Para Hills Knlghts SC 0-1 Adelaide Cobras FC 0-1

12:30 Western Strikers SC 2-1 Playford City Patriots 2-1

12:00 West Bay 1-2 Adelaide Victory 0-1

Kết quả bóng đá NSW Premier League

15:05 Marconi Stallions 0-0 Sydney Olympic 0-0

12:30 Sutherland Sharks 0-4 Rockdale City Suns 0-2

12:10 Northbridge Bulls 3-4 Manly United 0-1

Kết quả bóng đá Northern NSW U20 League

14:20 St.George Saints U20 5-2 SD Raiders U20 1 3-0

14:20 Blacktown Spartans U20 2-0 Hakoah Sydney City East U20 2-0

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 0-5 Sydney United 58 U20 0-3

13:00 Marconi Stallions U20 2-0 Sydney Olympic U20 1-0

10:30 Sutherland Sharks U20 3-0 Rockdale City Suns U20 2-0

10:00 Northbridge FC Bulls U20 0-1 Manly United U20 0-1

Kết quả bóng đá Australia Northern NSW Reserves League

09:51 Lambton Jaffas Reserves 1-1 Lake Macquarie Reserves 1-1

09:35 Adamstown Rosebud Reserves 9-0 Valentine Phoenix Reserves 4-0

Kết quả bóng đá Victorian State League Division 1

13:00 Goulburn Valley Suns 1-2 Kingston City 1-1

12:15 Manningham United Blues 0-2 Pascoe Vale SC 0-0

12:00 Langwarrin 1-3 Werribee City 0-1

12:00 Moreland City 1-1 North Geelong Warriors 1 1-1

Kết quả bóng đá Israel Youth League

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 3-1 Beitar Nes Tubruk U19 1 2-1

15:00 1 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Hapoel Tel Aviv U19 1 1-0

15:00 Hapoel Hod Hasharon U19 1-0 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-0

15:00 Ironi Nesher U19 0-2 Hapoel Raanana Roei U19 0-1

15:00 Ironi Modiin U19 0-3 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 0-1

14:30 Bnei Sakhnin U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1-0

14:30 Gadna Tel Aviv U19 4-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 2-0

14:10 1 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 2-2 Football Club Nave Yosef U19 1 2-0

Kết quả bóng đá Australia Darwin Premier League

13:40 Hellenic AC 5-1 Darwin Hearts 0-0

Kết quả bóng đá Australia Gold Coast Premier League

15:05 Tweed United 8-1 Palm Beach SC B 4-1

14:20 Musgrave Mustangs B 1-1 Legends 0-1

14:20 1 Mudgeeraba 0-0 Ormeau White 1 0-0

14:00 Kingscliff FC 7-1 Runaway Bay Green 2-1

13:00 Broadbeach United 1-3 Southport Warriors 1-1

Kết quả bóng đá Tây Úc

14:05 Cockburn City 0-3 Perth SC 0-2

14:00 Willip 1-1 Perth Glory (Youth) 0-0

14:00 ECU Joondalup 2-0 Rocking ham City 1-0

14:00 Bayswater City 1-4 Floreat Athena 0-1

14:00 Armadale SC 1-1 Balcatta FC 1 1-1

14:00 Inglewood United 1-2 Sorrento F.C. 1-2

Kết quả bóng đá ACT Premier League

14:30 1 Monaro Panthers 1-2 Woden Valley 0-1

12:00 Canberra Olympic 3-0 Belconnen United 0-0

Kết quả bóng đá Australia Brisbane Premier League Reserves

13:25 The Gap FC Reserve 1-1 Western Spirit Reserves 1 0-0

Kết quả bóng đá Nhật bản

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 0-0 Speranza Takatsuki(w) 0-0

11:00 Yamato Sylphid (w) 2-2 Orca Kamogawa FC (w) 2-0

Kết quả bóng đá QLD Division 1

15:15 Rochedale Rovers 4-3 SWQ Thunder 2-1

14:15 Brisbane City 6-0 Ipswich knights SC 4-0

Kết quả bóng đá VĐQG Đài Loan nữ

15:30 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-2 Taichung Blue Whale (w) 0-2

14:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Hualien (w) 0-3

14:00 Taipei Xiongzan (w) 0-0 Hang Yuan FC (w) 0-0

Kết quả bóng đá NWSL Challenge Cup

09:05 OL Reign Reign (w) 0-0 Houston Dash (w) 0-0

Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi

14:30 Supersport United Reserves 1-2 TS Galaxy Reserves 1-1

Kết quả bóng đá Kazakhstan Division 1

15:00 1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Kairat Academy 0-0

Kết quả bóng đá Hong Kong Premier League

14:00 Eastern A.A Football Team 3-2 LeeMan 0-2

Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc

13:00 Ulsan Citizens 2-0 Yangju Citizen 2-0

13:00 Mokpo City 2-1 Cheonan City 1-1

13:00 Gyeongju KHNP 1-1 Daejeon Korail 1-1

13:00 Gimpo FC 1-2 Busan Transportation Corporation 0-1

Kết quả bóng đá New Zealand Mainland Premier League

09:45 Ferrymead Bays 1-2 Cashmere Technical 0-2

09:45 1 Halswell United 2-3 Selwyn United 1-1

Kết quả bóng đá Australia Victoria State League

12:00 Doveton 0-4 Melbourne City NPL 0-2

12:00 Nunawading City 1-2 Preston Lions 1-2

Kết quả bóng đá Northern New Zealand League

10:00 1 North Shore United 2-3 Birkenhead United 2-1

Kết quả bóng đá Hạng 2 Đài Loan

14:30 Play One Taipei 1-1 Tong Jie FC 1-1

12:00 ACA FC 3-1 FC Base Taipei Athletic 1-1

Kết quả bóng đá U21 Ukraina

15:00 Kolos Kovalivka U21 6-4 Dnipro-1 U21 4-2

Kết quả bóng đá Australia South Australia State League 2

12:58 Poet Adelarde Pirates 2-1 Noarlunga United 2-0

12:58 Modbury Vista 3-3 Gawler Eagles 1 2-2

12:58 Adelaide University SC 6-1 Mount Barker United 3-0

Kết quả bóng đá Australia New South Wales NPL Women

12:30 Adelaide City (w) 1-1 West Adelaide (w) 1-0

Kết quả bóng đá Central Premier League

10:00 Waterside Karori 2-2 Wairarapa United 1-1

Kết quả bóng đá QLD Premier League

15:30 Gold Coast United 0-4 Queensland Lions SC 0-1

13:20 Logan Lightning 1-2 Gold Coast Knights 0-0

Kết quả bóng đá Australia NPL Queensland U23

14:00 Moreton Bay United U23 3-1 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-1

13:15 Holland Park Hawks U23 2-0 Souths United U23 0-0

13:00 Gold Coast United U23 0-1 Lions FC U23 1 0-0

13:00 Rochedale Rovers U23 0-0 SWQ Thunder U23 0-0

10:00 Brisbane City U23 4-1 Ipswich knights U23 0-1

09:05 1 Logan Lightning U23 0-2 Gold Coast Knights U23 0-1

Kết quả bóng đá Australia Gold Coast Reserves

13:30 1 Tweed United Reserves 7-3 Palm Beach Reserves 5-2

13:00 Pacific Pines Reserves 5-2 Runaway Bay II Reserves 1-1

11:55 Kingscliff FC Reserves 2-3 Runaway Bay Reserves 1-3

11:50 Mudgeeraba SC Reserves 4-2 Ormeau Reserves 1 1-1

11:50 Musgrave Reserves 1-4 Legends Reserves 1 1-0

11:07 Broadbeach United Reserves 1-2 Southport Warriors ML1 1-1

Kết quả bóng đá Australia WA State League 1 Reserves

12:25 Subiaco AFC Reserves 6-2 Olympic Kingsway Reserves 3-0

12:00 Stirling Macedonia Reserves 1-7 Ashfield SC Reserves 1-2

11:25 UWA-Nedlands FC Reserves 0-4 Quinns FC Reserves 0-1

Kết quả bóng đá FFSA SLR

13:35 Adelaide Olympic Reserve 4-0 South Adelaide Reserves 2-0

11:42 White City Woodville Reserve 2-3 Adelaide Hills Reserves 2-1

11:00 Para Hills Reserves 2-0 Adelaide Cobras Reserves 0-0

10:35 Sturt Lions Reserves 0-3 Campbelltown City Reserve 0-1

10:35 Adelaide Raiders SC Reserve 1-4 Adelaide Comets Reserve 1-2

10:35 North Eastern MetroStars Reserve 3-4 Cumberland United Reserves 1-1

10:30 Western Strikers Reserves 2-1 Playford Reserves 1-1

10:30 West Torrens Birkalla B 5-1 Adelaide Victory Reserves 1-1

10:15 Adelaide City Reserve 2-1 Adelaide Blue Eagles Reserve 1-0

10:00 Eastern United Reserves 0-3 Fulham United FC Reserves 0-3

Kết quả bóng đá Australia Brisbane Premier League

15:10 1 Acacia Ridge 0-9 Albany Creek 0-2

15:10 1 The Gap BPL 0-5 Western Spirit 0-1

Kết quả bóng đá Costa Rica Primera Division Women

09:00 Sporting FC (W) 2-0 SUVA Sports (w) 1 0-0

09:00 Dimas Escazu (w) 1-3 CS Herediano (w) 1-0

Kết quả bóng đá Australia Victoria NPL2 U20 League

11:00 Goulburn Valley Suns U21 0-2 Kingston City U21 0-1

10:00 Moreland City U21 5-1 North Geelong Warriors U21 1-1

09:45 Langwarrin U20 3-3 Werribee City U21 2-2

09:30 Manningham Utd Blues U20 0-1 Pascoe Vale SC U20 0-0

Kết quả bóng đá TAS Premier League

11:15 Kingborough Lions 2-0 Devonport City 2-0

Kết quả bóng đá Australia Capital Territory Premier League Women

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 0-5 Canberra FC (w) 0-2

Kết quả bóng đá VIC Premier League

14:00 South Melbourne 2-0 St Albans Saints 1-0

12:00 Eastern Lions SC 0-1 Heidelberg United 0-1

Kết quả bóng đá Australia Women Brisbane Premier League

15:00 Annerley FC (w) 1-2 University of Queensland FC Snr (w) 0-0

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 2-2 Robina City FC (w) 0-1

14:20 Caboolture FC (w) 1-2 Taringa Rovers (w) 0-0

Kết quả bóng đá Australia Victorian Premier League U20

14:00 Dandenong Thunder U20 1-2 Hume City U20 1-1

12:00 Port Melbourne Sharks SC U20 0-2 Avondale FC U20 0-2

09:30 Eastern Lions U20 1-4 Heidelberg United U20 0-1

Kết quả bóng đá VIC Women’s Premier League

12:15 Bayside United (w) 1-4 Alamein (w) 0-2

12:00 Box Hill (w) 2-6 Heidelberg United (w) 2-0

12:00 Calder United SC (w) 2-3 South Melbourne (w) 1-1

Kết quả bóng đá Australia New South Wales League 2

15:00 St George City FA 3-2 Western Sydney Wanderers AM 3-0

15:00 Bonnyrigg White Eagles 2-3 Spirit FC 0-0

14:00 Central Coast United FC 4-1 Macarthur Rams 2-0

Kết quả bóng đá NSW-N Premier League

14:00 Edgeworth Eagles FC 0-1 Hamilton Olympic 1 0-1

11:30 Adamstown Rosebuds FC 6-3 Valentine 3-1

11:30 Lambton Jarvis 2-1 Lake Macquarie 1 1-1

Kết quả bóng đá Australia Capital Territory U23 League

12:00 Monaro Panthers U23 3-2 West Canberra Wanderers FC U23 1-0

09:45 Canberra Olympic U23 2-5 Belconnen United U23 1-3

Kết quả bóng đá India Mumbai Elite League

13:50 Trau FC 1-1 Southern Sporting Union 0-1